Take a fresh look at your lifestyle.

व्होडाफोन-आयडिया वापरकर्त्यासाठी मोठी बातमी; पहा काय चालू आहेत ऑफर्स

पुणे : व्हीआयचा १३३८ रुपयांचा रेडएक्स फॅमिली पोस्टपेड हा एहमेव प्लान असून यामध्ये अमर्यादित ‘हाय-स्पीड डेटा’ आणि ‘कॉलिंग’ आहे. हा पोस्टपेड प्लान व्हीआय वेबसाइटवर पाहता येईल. हा नवीन प्लान सुरू झाल्याने व्हीने आपल्या पोस्टपेड फॅमीली प्लानचा विस्तार केला आहे. १३४८ रुपयांमध्ये पोस्टपेडचा प्लान काही मंडलांपुरती मर्यादित होता, पण आता तो देशभरात उपलब्ध होईल.

Advertisement

या योजनेसह इतर बंपर ऑफर
वी (व्होडाफोन आयडिया) ने आपल्या पोस्टपेड फॅमिली प्लॅनचा विस्तार १३४८ रुपयांच्या प्लानसह केला आहे. रेडएक्स फॅमिली प्लॅन १३४८ असे योजनेचे नाव आहे. या नव्या योजनेमुळे ॲॅमेझॉन प्राइम, नेटफ्लिक्स आणि झी ५ प्रीमियमची एक वर्षाची सदस्यता घेता येईल. याशिवाय १३४८ रु. पोस्टपेड प्लान कुटुंबातील दोन सदस्यांमध्ये वापरला जावू शकतो. प्राथमिक कनेक्शनसाठी अमर्यादित उच्च-स्पीड डेटादेखील देत आहे तर दुय्यम वापरकर्त्याला ३० जीबी हाय स्पीड डेटाचा लाभ मिळेल. दुय्यम कनेक्शनसाठी अतिरिक्त हाय-स्पीड डेटा आवश्यक असल्यास, त्यास २० रु / जीबी शुल्क आकारले जाऊ शकते. दुय्यम कनेक्शनसाठी ५० जीबी पर्यंतचा डेटा रोलओव्हर देखील आहे. १३४८ रुपयांचा रेडएक्स फॅमिली पोस्टपेड प्लान अनेक महिन्यांनंतर आला आहे. यापूर्वी व्होडाफोन आयडियाने फॅमीलीसाठी रेड टुगेदर पोस्टपेड प्लान आणला होता.

Advertisement

आता सर्वकाही ९९ रुपयांना मिळेल
वी ९९ चा प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन आता उपलब्ध आहे, अमर्यादित कॉल आणि १ जीबी ४ जी डेटा ऑफर करतो. व्होडाफोन आयडियाची भारतातील विविध टेलिकॉम सर्कलमध्ये प्रीपेड प्लॅन आहेत. टेलिकॉम ऑपरेटरच्या वेगवेगळ्या योजना आहेत ज्या १९ रुपयांपासून सुरू होतील आणि २,५९५ रुपयांपर्यंत जातील. कंपनीकडे ९९ रुपये प्रीपेड प्लॅन देखील आहे जो काही चांगले फायदे देतो. तथापि, पूर्वी ही योजना काही भागात मर्यादित होती. आता, ९९ रुपयांची प्रीपेड रिचार्ज योजना आता देशभरात उपलब्ध आहे.

Advertisement

रु.९९ चा प्रीपेड प्लॅन
प्रीपेड पॅक आता सर्व मंडळांमध्ये उपलब्ध आहे. यामध्ये आसाम, बिहार, आंध्र प्रदेश, चेन्नई, गुजरात, दिल्ली, हिमाचल प्रदेश, हरियाणा, केरळ, जम्मू-काश्मीर, कर्नाटक, महाराष्ट्र, गोवा, कोलकाता, मध्य प्रदेश, मुंबई, ओडिशा, पंजाब, तामिळनाडू, राजस्थान यांचा समावेश आहे. प्रीपेड प्लान लोकल / एसटीडी नेटवर्कवर अमर्यादित व्हॉईस कॉलसह विनामूल्य राष्ट्रीय रोमिंग देखील प्रदान करतो. पॅक वैधतेच्या संपूर्ण कालावधीसाठी १ जीबी ४ जी डेटा प्रदान करतो. या पॅकमध्ये १०० लोकल आणि राष्ट्रीय एसएमएस देखील प्रदान केले आहेत. ९९ रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन १८ दिवसांच्या वैधतेसह उपलब्ध आहे.

Advertisement

‘वीकेंड डेटा रोलओव्हर’
दरम्यान, कंपनीने एक नवीन लाभ आपल्या ग्राहकांना दिला आहे, तो म्हणजे ‘वीकेंड डेटा रोलओव्हर’. यामुळे वापरकर्त्यांना आठवड्याच्या शेवटी त्यांच्या प्रीपेड योजनांचा न वापरलेला डेटा पुढे वपरण्याची परवानगी दिली जाते. टेलको हा लाभ १९ ऑक्टोबर ते १७ जानेवारी २०२१ या कालावधीत प्रमोशनल ऑफर अंतर्गत देत आहे. एंड वीकेंड डेटा रोलओव्हर बेनिफिट्स फक्त व्हीआय प्रीपेड अनलिमिटेड कॉलिंग आणि २४९ किंवा त्यापेक्षा जास्त किंमतीच्या डेलीडेटा पॅकवर उपलब्ध असतील. उदाहरणार्थ, जर आपल्याकडे दररोज २ जीबी डेटाची मर्यादा असेल आणि आपण दररोज केवळ १ जीबी वापरत असाल तर सोमवार ते शुक्रवारपर्यंतचा उर्वरित डेटा शनिवार आणि रविवारी पुढे पाठविला जाईल आणि आपण आपल्या आवश्यकतेनुसार डेटा वापरू शकता, पण तो फक्त आठवड्याच्या शेवटी. 
संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply