Take a fresh look at your lifestyle.

आसाराम बापुलाही झालीय करोनाबाधा; पहा कशी आहे तब्बेत

जोधपुर :

Advertisement

अल्पवयीन विद्यार्थ्यांच्या लैंगिक छळ प्रकरणात जन्मठेपेची शिक्षा भोगत असलेल्या आसाराम बापू याला कोरोना संसर्ग झाला आहे. जोधपूर कारागृहात नमुना पॉजिटिव आलेला असून ताप आणि ऑक्सिजनची पातळी कमी झाल्यानंतर बुधवारी रात्री उशिरा त्याना महात्मा गांधी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे.

Advertisement

रुग्णालयात आणण्यापूर्वी तेथे मोठ्या प्रमाणात पोलिस बंदोबस्त तैनात होता. आसारामला रुग्णालयात आणताच अनेक समर्थक तेथे पोहोचले. पण पोलिसांनी कोणालाही आत जाऊ दिले नाही. हॉस्पिटलमध्ये आणताना आसाराम व्हीलचेयरवर थकलेला दिसला. त्याचे वजनही पूर्वीपेक्षा बर्‍यापैकी जास्त असल्याचे दिसते.

Advertisement

जोधपूर कारागृहातील काही कैद्यांना कोरोना संसर्ग झाल्याचे आढळल्यानंतर खबरदारीच्या म्हणून आसाराम यांचेही नमुना घेण्यात आले. ज्यामध्ये त्याला कोरोनाचा संसर्ग झाला. यानंतर तुरूंगातच आसारामवर उपचार करण्यात आले. पण रात्री तब्येत अचानक जास्त बिघडल्याने त्यांना दवाखान्यात न्यावे लागले आहे. जोधपूरजवळील मनाई गावात फार्म हाऊसमध्ये आसारामने त्याच्या गुरुकुलमध्ये शिकणाऱ्या एका अल्पवयीन विद्यार्थिनीवर लैंगिक अत्याचार केल्याचा आरोप केला होता.

Advertisement

आसारामविरूद्ध दिल्लीतील कमला नगर पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला होता. पण जोधपूरच्या प्रकरणामुळे दिल्ली पोलिसांनी एफआयआर नोंदवून ते जोधपूरला तपासासाठी पाठविले. जोधपूर पोलिसांनी आसारामविरूद्ध लैंगिक छळाचा गुन्हा दाखल केला. कोर्टाकडून सर्वोच्च न्यायालयात जामिनासाठी अर्ज केला पण जामीन मंजूर झाला नाही. नंतर कोर्टाने त्याला जन्मठेपेची शिक्षा सुनावली आहे.

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply