Take a fresh look at your lifestyle.

करोनाच्या भीतीमुळे मदतही मिळाली नाही; दोन दिवस मुलगा बसून राहिला मृत आईजवळ..!

पुणे :

Advertisement

महाराष्ट्रातील पुण्यामध्ये एक धक्कादायक प्रकरण समोर आले आहे. 18 महिन्यांचा मुलगा त्याच्या आईच्या मृतदेहाजवळ 2 दिवस रडत बसला, पण त्याला कोणी मदत केली नाही. कोरोनामुळे तिच्या आईचा मृत्यू झाल्याची भीती असल्याने कोणीही मदतीला धावले नाही. दरम्यान, कोणीतरी एकाने पोलिसांना मदत केल्याने मग पुणे पोलिसांनी मुलालाला मदत केली. मुलाचा कोरोना अहवाल निगेटिव्ह आला आहे.

Advertisement

दोन दिवस पडलेल्या मृतदेहाची वास आल्यानंतर घरमालकाने पोलिसांना या संपूर्ण प्रकरणाची फोनवरून माहिती दिली. सोमवारी पोलिसांनी घरात घुसून महिला आणि शेजारी बसलेल्या मुलाचा मृतदेह यांना शोधले. शनिवारी या महिलेचा मृत्यू झाल्याचा पोलिसांना संशय आहे. हा 18 महिन्यांचा मुलगा उपाशीपोटी दोन दिवस आईच्या मृतदेहाजवळ बसला होता. शेजार्‍यांनी कोणीही मुलाला स्पर्श केला नाही. परंतु पोलिस हवालदार सुशीला गाभले आणि रेखा वेज यांनी त्याला उचलून खायला दिले. सुशीला यांनी सांगितले की, मलाही दोन मुले आहेत, एक आठ वर्षांची आणि एक सहा वर्षांचा. त्याला पाहून मला माझ्या मुलासारखे वाटले. त्याला खूप भूक लागली होती. आम्ही त्याला दूध दिले. भुकेमुळे तोही ते पटकन पिला.

Advertisement

मुलाला ताप आहे. मात्र, रिपोर्ट निगेटिव्ह आहे. त्याला डॉक्टरांना दाखविले तेव्हा मुलाला थोडासा ताप आला होता. म्हणून डॉक्टरांनी त्याला चांगले खायला सांगितले. बाकी सर्व काही ठीक आहे. पोलिस निरीक्षक (गुन्हे) प्रकाश जाधव म्हणाले की, महिलेचा नवरा उत्तरप्रदेशात कामावर गेला होता. आम्ही त्याची परत येण्याची वाट पाहत आहोत.

Advertisement

संपादन : संतोष शिंदे

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply