Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2021 : राजस्थानचा गोलंदाज जयदेव म्हणाला, ‘…या कारणामुळे मिळाली चांगली सुरुवात’

मुंबई :
राजस्थान रॉयल्सचा वेगवान गोलंदाज जयदेव उनाडकट म्हणाला की, मानसिक स्पष्टीकरणामुळे सध्याच्या आयपीएल मोसमात चांगली सुरुवात होण्यास मदत झाली आहे आणि पुढे ही लय कायम राखणे त्याला आवडेल. गुजरातच्या २९ वर्षीय गोलंदाजाने आतापर्यंत तीन सामन्यांत चार बळी घेतले आहेत.

Advertisement

संघाने जारी केलेल्या निवेदनात तो म्हणाला, ”माझी चांगली सुरुवात झाली आहे.” या सत्रासाठी मानसिक स्पष्टता आणि स्पष्ट धोरण मला मदत करीत आहे. स्पर्धा नुकतीच सुरू झाली आहे आणि मला ही लय कायम ठेवायची आहे. राजस्थान रॉयल्सचा सामना गुरुवारी मुंबई इंडियन्सशी होणार आहे. उनाडकट म्हणाला की, गतविजेता संघ नेहमीच खडतर प्रतिस्पर्धी असल्याचे सिद्ध होते. पुढे तो म्हणाला की हा चांगला सामना होईल. आम्ही त्यांच्याविरुद्ध चांगली कामगिरी केली आहे आणि मला वाटते की दोन्ही संघ बरोबरीचे आहेत. हा सामना मनोरंजक ठरेल.

Advertisement

रॉयल्सने आतापर्यंत पाच पैकी दोन सामने जिंकले आहेत आणि तीन गमावले आहेत आणि आणखी काही सामने जिंकल्यास त्यांना लय सापडेल असा विश्वास उनादकट याने व्यक्त केला आहे. तो म्हणाला की, सुरुवात चांगली झाली आहे. पहिला सामना जवळपास जिंकत आलो होतो पण दुसऱ्या सामन्यात आमचा शानदार विजय झाला. मध्यभागी काही सामने गमावले परंतु आता आम्ही विजयाकडे परतलो आहोत आणि ती बाब अबाधित ठेवू इच्छितो. 
संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply