Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2021 : दिल्ली कॅपिटल Vs पंजाब किंग्जचे संघ भिडणार; पहा काय असेल प्लेइंग इलेव्हनची लिस्ट

मुंबई :

Advertisement

मागील सामने गमावल्यानंतर दिल्ली कॅपिटल आणि पंजाब किंग्जचे संघ आज रात्री एकमेकांशी भिडतील. मुंबईच्या वानखेडे स्टेडियमवर होणाऱ्या या सामन्यात विजयासाठी दोन्ही संघात चांगलाच संघर्ष पहावयास मिळेल. मुंबईच्या या मैदानावरील पहिल्या सामन्यात दिल्लीने चेन्नई सुपर किंग्जला एकतर्फी सात गडी राखून पराभूत केले,  पण त्याच मैदानावर राजस्थान रॉयल्सकडून त्यांना तीन गडी राखून पराभव स्वीकारावा लागला. दुसरीकडे,  पंजाब संघाने पहिल्या सामन्यात राजस्थान रॉयल्सचा ४ धावांनी पराभव केला होता, परंतु दुसर्‍या सामन्यात त्यांना चेन्नई सुपर किंग्जकडून सहा विकेटने पराभवाला सामोरे जावे लागले.

Advertisement

सामन्याच्या पहिल्या काही षटकांत ४ बळी घेणारा चेन्नईचा वेगवान गोलंदाज दीपक चहरने पंजाबला जोरदार हादरे दिले की अखेरपर्यंत संघ सावरू शकला नाही आणि २० षटकांत १०६  धावांपर्यंत पोहोचला. हे लक्ष्य गाठण्यात चेन्नईला कोणतीही अडचण आली नाही आणि त्यांनी चार विकेट गमावून हे लक्ष्य गाठले.

Advertisement

सलामीवीर किंवा तिसऱ्या क्रमांकावर कॅरिबियन सलामीवीर ख्रिस गेलला मैदानात उतरायचे की नाही हे आता पंजाबला ठरवायचे आहे. दिल्लीदेखील दोन्ही सलामीवीर शिखर धवन आणि पृथ्वी शॉवर खूप अवलंबून आहे. पहिल्या सामन्यात शिखर आणि पृथ्वीने दमदार फलंदाजी केल्यामुळे दिल्लीने हा सामना सहज जिंकला,  तर दुसर्‍या सामन्यात दोघेही स्वस्तात बाद झाले आणि दिल्लीला पराभवाला सामोरे जावे लागले. या सामन्यात दोन्ही संघांची संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन कशी असू शकते ते जाणून घेऊ या-

Advertisement

पंजाब किंग्जचा संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन : केएल राहुल (कर्णधार, यष्टीरक्षक), मयंक अग्रवाल, ख्रिस गेल, दीपक हूडा, निकोलस पूरन, शाहरुख खान, ख्रिस जॉर्डन, झाई रिचर्डसन, रवी बिश्नोई, अर्शदीप सिंग आणि मोहम्मद शमी.

Advertisement

दिल्लीच्या कॅपिटलसाठी संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन : शिखर धवन, पृथ्वी शॉ, अजिंक्य रहाणे, ऋषभ पंत (कर्णधार, यष्टीरक्षक), मार्कस स्टोनिस, ललित यादव, ख्रिस वॉक्स, आर अश्विन, अमित मिश्रा, एरिक नॉर्टजे आणि कागिसो रबाडा.

Advertisement

संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply