Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2021 : म्हणून मॅच जिंकल्यानंतरही रोहितने केले हैदराबादच्या ‘या; दोन बॉलरचे कौतुक

मुंबई :
इंडियन प्रीमियर लीगमध्ये शनिवारी सनरायझर्स हैदराबादविरुद्ध १३ धावांनी विजय मिळविल्यानंतर मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार रोहित शर्माने मुंबईच्या गोलंदाजांना श्रेय दिले. फलंदाजी करताना मधल्या षटकांत आमच्या टीमला चांगली कामगिरी करावी लागेल. रोहित गोलंदाजांचे कौतुक करत म्हणाला, गोलंदाजांनी शानदार प्रदर्शन केले. आम्हाला माहित होते की हैदराबादला धावांचा पाठलाग करणे सोपे जाणार नाही. जेव्हा आपल्याकडे अशी खेळपट्टी असते आणि गोलंदाज नियोजनानुसार गोलंदाजी करतो तेव्हा कर्णधार म्हणून आपले काम सोपे होते. या विजयानंतर रोहितने हैदराबादच्या दोन गोलंदाजांचे आवर्जून कौतुक केले आहे.

Advertisement

सामन्यानंतर झालेल्या पुरस्कार सोहळ्यात रोहित म्हणाला की, हैदराबादच्या संघाने चांगली धावसंख्या उभारली होती, पण त्यांना मधल्या षटकांत अधिक चांगली फलंदाजी करण्याची आवश्यकता आहे. तो म्हणाला, मला वाटते की या खेळपट्टीवर ही चांगली धावसंख्या होती. दोन्ही संघांनी पॉवरप्लेचा लाभ घेतला. आम्ही मधल्या षटकांत चांगली फलंदाजी करू शकतो. त्यांच्या संघात राशिद खान आणि मुजीब उर रेहमानसारखे गोलंदाज होते, ज्यांच्याविरुद्ध धावा करणे सोपे नव्हते. खेळपट्टीची गती कमी होत होती आणि फिरकीपटू किंवा वेगवान गोलंदाजांविरुद्ध खेळणे सोपे नव्हते.

Advertisement

सामनावीर पोलार्ड म्हणाला की, शेवटच्या षटकात झालेल्या धावांनी संघाच्या विजयात महत्त्वाची भूमिका बजावली. तो म्हणाला, आम्हाला शेवटच्या षटकात अधिक धावा करण्याचा मार्ग शोधावा लागेल. आज मी काही अतिरिक्त धावा काढल्या ज्यामुळे संघास मदत झाली. अशा खेळपट्टयांवर आपल्याकडे खेळायला कमी बॉल असल्यास परिस्थिती कठीण होत जाते. परंतु आपण अशा परिस्थितींचा सराव करतो. वेस्ट इंडिजचा दिग्गज खेळाडू म्हणाला, अशा विजयामुळे आत्मविश्वास वाढतो आणि मी माझे काम केले त्याबद्दल आनंद वाटतो.
संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement
  • कृषीरंग | मार्केट अपडेट, शेती-मातीच्या बातम्या, लेख, माहिती आणि जगभरातील न्यूज अपडेट मिळवण्यासाठी आमचे https://t.me/krushirang हे टेलीग्राम चॅनल सबस्क्राईब करा.
  • | फेसबुक | ट्विटर | युट्युब | वरही लाईक, फॉलो, सबस्क्राईब आणि शेअर करा.

Advertisement

Leave a Reply