Take a fresh look at your lifestyle.

म्हणून सचिन तेंडुलकर ट्विटर ट्रेंडमध्ये; पहा नेमके काय म्हणत आहेत चाहते

मुंबई :

Advertisement

दोन मार्च रोजी कोरोना पॉझिटिव्ह सापडल्यानंतर सहा दिवसांनी भारताचा दिग्गज क्रिकेटपटू सचिन तेंडुलकरला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. सचिनने ट्विट केले की, ‘तुमच्या प्रार्थनांसाठी धन्यवाद. वैद्यकीय सल्ल्यानुसार खबरदारी म्हणून मला रुग्णालयात दाखल केले गेले. मी काही दिवसांत घरी परत येईल अशी अपेक्षा आहे. काळजी घ्या आणि सर्वांना सुरक्षित ठेवा.’

Advertisement

The Hindu – Sports on Twitter: “Former India captain and batting icon #SachinTendulkar has been hospitalised as a precautionary measure, six days after he tested positive for COVID-19 https://t.co/Pd913EAWkb” / Twitter

Advertisement

सचिनला रुग्णालयात दाखल केल्याची बातमी सर्वत्र पसरताच जगभरातील त्याच्या चाहत्यांमध्ये चिंतेचे वातावरण आहे. आता क्रिकेटच्या देवाला सगळे उत्तम आरोग्यासाठी शुभेच्छा देत आहेत. ट्विटरवर भारतरत्न सचिनवर चाहते प्रार्थना करत आहेत, तर माजी क्रिकेटपटूही काळजीत आहेत.

Advertisement

Satish Acharya on Twitter: “Sachin COVID positive. @sportstarweb cartoon #SachinTendulkar https://t.co/2ozW7gINfb” / Twitter

Advertisement

गेल्या महिन्यात छत्तीसगडची राजधानी असलेल्या रायपूरमध्ये रोड वर्ल्ड सेफ्टी सिरीज आयोजित करण्यात आली होती. या स्पर्धेत सचिन तेंडुलकर हा भारतीय संघाचा कर्णधार होता. २७ मार्चला सचिन तेंडुलकरने विजेतेपदाच्या सामन्यात श्रीलंकेला पराभूत करून मुंबईला परतला. त्याच दिवशी संध्याकाळपर्यंत युसुफ पठाण यालाही त्याने संसर्ग झाल्याचे सांगितले. त्याच स्पर्धेत खेळणारे अन्य दोन खेळाडू इरफान पठाण आणि एस.बद्रीनाथ हे नंतर कोरोना पॉझिटिव्ह आले. सर्व क्रिकेटर्सनी ही माहिती आपल्या सोशल मीडिया हँडलमधून सांगितली आणि घरी स्वत:ला अलग ठेवण्याविषयी बोलले होते. संपूर्ण स्पर्धेदरम्यान कडक नियम असूनही, स्टेडियम प्रेक्षकांनी भरलेले होते.

Advertisement

संपादन : अपेक्षा दाणी

Advertisement

Ruhi Singh Yadav on Twitter: “Sachin Tendulkar sir tested Covid Positive. Praying For Your Speedy Recovery @sachin_rt Sir Take Care, Get well Soon 🙏🏼 #GetwellsoonSachin #SachinTendulkar https://t.co/Dso3MIYQdw” / Twitter

Advertisement

कृषीरंग | शेती-मातीच्या बातम्या आणि जगभरातील न्यूज अपडेट वाचण्यासाठी https://t.me/krushirang चॅनलमध्ये सहभागी व्हा.

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply