Take a fresh look at your lifestyle.

अखेर रोहित पवारांनी लावला ‘तो’ही विषय मार्गी; कामालाही झाली सुरुवात..!

अहमदनगर :

Advertisement

लोकप्रतिनिधी जर प्रश्न सोडवणारा असेल आणि सामान्य माणसांशी संवाद ठेऊन विकासाला गती देणारा असेल तर काय करू शकतो हे खूप कमी वेळेला दिसते. आता आमदार रोहित पवार यांच्या निमित्ताने कर्जतकरांना याची साक्ष पटली आहे. खूप दिवस अडकून पडलेला रस्त्याचा प्रश्न रोहित पवार यांनी सोडवला आहे.

Advertisement

त्याबाबत माहिती देताना पवारांनी म्हटले आहे की, कर्जत शहरात नदीपात्रालगत असलेल्या रस्त्याचं काम अनेक दिवसांपासून वादात अडकलं होतं. हे वाद आपापसात मिटवून या रस्त्याच्या कामाचा शुभारंभ केला. स्थानिकांना या रस्त्याचा उपयोग होईल. यावेळी स्थानिक पदाधिकारी आणि कार्यकर्ते उपस्थित होते.

Advertisement

एकूणच या स्थानिक भागातील रस्ता अडवून अनेकांचा खोळंबा करण्याचा हा मुद्दा होता. अगदी किरकोळ असलेला जागेचा वाद अनेकदा वर्षानुवर्षे रस्ते अडवण्यासाठी जबाबदार ठरतो. त्यामुळे सामान्य नागरिकांना अडचणीचा सामना करावा लागतो. असेच प्रश्न लोकप्रतिनिधींनी सोडवण्याची आवश्यकता असते. तेच काम आमदारांनी केल्याची प्रतिक्रिया यानिमित्ताने कर्जतकरांनी दिली आहे.

Advertisement

संपादन : सचिन पाटील

Advertisement

Rohit Pawar on Twitter: “कर्जत शहरात नदीपात्रालगत असलेल्या रस्त्याचं काम अनेक दिवसांपासून वादात अडकलं होतं. हे वाद आपापसात मिटवून या रस्त्याच्या कामाचा शुभारंभ केला. स्थानिकांना या रस्त्याचा उपयोग होईल. यावेळी स्थानिक पदाधिकारी आणि कार्यकर्ते उपस्थित होते. https://t.co/fCDQxxGcT3” / Twitter

Advertisement

कृषीरंग | शेती-मातीच्या बातम्या आणि जगभरातील न्यूज अपडेट वाचण्यासाठी https://t.me/krushirang चॅनलमध्ये सहभागी व्हा.

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply