Take a fresh look at your lifestyle.

सचिन, युसुफनंतर ‘त्या’ क्रिकेटपटूलाही झाली कोरोनाची बाधा..!

मुंबई :

Advertisement

भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी अष्टपैलू खेळाडू इरफान पठाणलाही कोरोना व्हायरसची लागण झाली आहे. इरफानने २९  मार्चच्या रात्री ट्वीटरद्वारे आपल्या संसर्गाची माहिती दिली. इरफानने सांगितले की त्याला कोणतीही लक्षणे नाहीत,  परंतु संसर्गामुळे त्याने स्वत: ला घरीच अलग केले आहे. इरफान याने आपल्या संपर्कातील लोकांनाही कोविड तपासणी करण्याचे आवाहन केले आहे.

Advertisement

दोन दिवसांपूर्वी इरफान पठाणचा मोठा भाऊ युसूफ पठाण यालाही कोरोनाची लागण झाली होती. इरफान व त्याचा भाऊ युसूफ नुकत्याच पार पडलेल्या रोड सेफ्टी वर्ल्ड सीरिज टी -२० स्पर्धेत सोबत खेळत होते,  जेथे तो इंडिया लेजेंड संघाचा सदस्य होता. या संघाचा कर्णधार महान फलंदाज सचिन तेंडुलकर होता. सचिनला स्वतः कोरोनाची लागण झाली आहे.  सोमवारी रात्री इरफान पठाण यांनी ट्विट केले की त्याची कोरोना टेस्ट पॉझिटिव्ह आली आहे,  त्यानंतर त्याने घरी स्वत: ला अलग ठेवले.

Advertisement

इरफानने आपल्या ट्विटमध्ये लिहिले आहे की,  “मला कोविडचा  संसर्ग झाल्याचे आढळले आहे, परंतु मला कोणतीही लक्षणे नाहीत. आणि मला स्वत: ला घरी अलग ठेवण्यात आले आहे.” गेल्या काही दिवसात माझ्या संपर्कातील सर्व लोकांना मी त्यांच्या चाचण्या करुन घेण्यास सांगत आहे.”  

Advertisement

दरम्यान, इरफान पठाण हा नुकताच रायपूर येथे खेळल्या गेलेल्या रोड सेफ्टी वर्ल्ड सीरिजचा भाग होता,  ज्यामध्ये भारतासह विविध देशांचे माजी क्रिकेटपटू सहभागी झाले होते. भारतीय संघाचे (इंडिया लेजेंड्स) नेतृत्व दिग्गज फलंदाज सचिन तेंडुलकर याने केले होते. ही स्पर्धा इंडिया लेजेंड्सने जिंकली. तथापि,  या स्पर्धेत खेळणार्‍या भारतीय संघाकडून आतापर्यंत कोरोना संसर्गाची चौथी घटना आहे.

Advertisement

सर्व प्रथम शनिवारी सचिनने स्वत: त्याच्या संसर्गाची माहिती दिली होती. त्यानंतर शनिवारी संध्याकाळी युसुफ पठाण यानेही त्याला संसर्ग झाल्याचे सांगितले. रविवारी याच संघाचा सदस्य असलेला  सुब्रमण्यम बद्रीनाथ यालाही संसर्ग झाल्याचे आढळले. आणि आता इरफानलाही कोरोनाची बाधा झाली आहे.

Advertisement

संकलन : अपेक्षा दाणी

Advertisement

कृषीरंग | शेती-मातीच्या बातम्या आणि जगभरातील न्यूज अपडेट वाचण्यासाठी https://t.me/krushirang चॅनलमध्ये सहभागी व्हा.

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply