Take a fresh look at your lifestyle.

‘केम छो’चा शिवसेनेलाही झटका; पहा नेमके काय म्हटलेय राउतांनी

मुंबई :

Advertisement

राष्ट्रवादीचे अध्यक्ष शरद पवार आणि गृहमंत्री अमित शहा यांच्या बैठकीच्या बातमीनंतर अफवांचा बाजार गरम झाला आहे. कॉंग्रेस नेत्यांनी यावर प्रश्न विचारल्यानंतर आता शिवसेनेनेही प्रश्न विचारण्यास सुरुवात केली आहे.

Advertisement

शिवसेनेचे खासदार संजय राऊत यांनी म्हटले आहे की, काही गोष्टी वेळेतच स्पष्ट झाल्या पाहिजेत, अन्यथा गोंधळ निर्माण होतो. आता अफवा संपवा. शरद पवार आणि अमित शाह यांच्यात अहमदाबादमध्ये किंवा कोठेही गुप्त बैठक झालेली नाही हे मी आत्मविश्वासाने सांगू शकतो. आता अफवा संपवा. याद्वारे काहीही हाती लागणार नाही.

Advertisement

Sanjay Raut on Twitter: “कुछ बातें समय के साथ स्पष्ट हो जानी चाहिए, वरना भ्रम पैदा हो जाता है। मैं विश्वास के साथ कह सकता हूं कि शरद पवार जी और अमित शाह के बीच अमदाबाद या कहीं भी कोई गुप्त बैठक नहीं हुई है। अब तो अफवाहों का अंत करो। इससे कुछ हाथ नहीं लगेगा। https://t.co/HpWnp1BBHd” / Twitter

Advertisement

पत्रकाराच्या प्रश्नाला उत्तर देताना ते म्हणाले की, बैठक झाली तरी काय अडचण आहे? दुसरा कोणताही नेता गृहमंत्र्यांना भेटू शकत नाही का? महाराष्ट्रातील गदारोळाच्या पार्श्वभूमीवर राष्ट्रवादी कॉंग्रेसचे नेते शरद पवार आणि प्रफुल्ल पटेल आणि केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांच्यात बैठक झाल्याचे वृत्त आहे.

Advertisement

रविवारी माध्यमांशी संवाद साधताना केंद्रीय गृहमंत्री अमित शहा यांनाही या बैठकीबद्दल विचारले गेले. त्यांनी हसत हसत उत्तर दिले की सर्व काही सार्वजनिक केले जाऊ शकत नाही. जेव्हा शाह यांनी बैठकीच्या बातम्या नाकारल्या नाहीत तेव्हा स्त्रोतांच्या या वृत्ताला बळकटी मिळाली आहे.

Advertisement

संपादन : सचिन पाटील

Advertisement

कृषीरंग | शेती-मातीच्या बातम्या आणि जगभरातील न्यूज अपडेट वाचण्यासाठी https://t.me/krushirang चॅनलमध्ये सहभागी व्हा.

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply