Take a fresh look at your lifestyle.

ब्रेकिंग : राज्यात आता ‘या’ जिल्ह्यातही संपूर्ण लॉकडाउन

परभणी :

Advertisement

राज्यातील करोना रुग्णांची संख्या दररोज वाढत आहे. रुग्णवाढीमध्ये सध्या नागपूर आघाडीवर असलं तरी आता राज्यातील इतर जिल्ह्यांमध्येही रुग्ण वाढत आहे. या पार्श्वभूमीवर निर्बंध कडक कऱण्यात आले आहेत. पुण्यात रात्रीची संचारबंदी आहे. मात्र आता मुंबईचीही वाटचाल लॉकडाऊनच्या दिशेने असल्याचे दिसत आहे.

Advertisement

अशातच राज्यात अजून एका जिल्ह्यात कडक लॉकडाउन होणार आहे. आता परभणी जिल्ह्यात दोन दिवसांच्या लॉकडाऊनचा निर्णय तेथील स्थानिक प्रशासनाने घेतला आहे. महाराष्ट्रातील लॉकडाऊन होणारा परभणी हा दुसरा जिल्हा आहे. 

Advertisement

दोन दिवस परभणी जिल्ह्यात लॉकडाऊन असणार असून यामध्ये 13 आणि 14 मार्चला लॉकडाऊन राहणार आहे. या दोन दिवसांमध्ये अत्यावश्यक सेवा वगळता बाकी सर्व गोष्टी बंद राहणार आहेत. आज मध्यरात्रीपासून हा लॉकडाऊन चालू होणार असून सोमवारी सकाळी सहा वाजेपर्यंत राहणार असल्याची माहिती समजत आहे.

Advertisement

संपादन : संतोष वाघ

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply