Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्याच्या’मुळे एकाच वेळी 300 गाड्यांनी बुडवला टोल; खंडणीचा गुन्हा दाखल, वाचा, काय होती घटना

मुंबई :

Advertisement

अमोल बधे आणि पप्पू गावडे यांच्या खुनातून निर्दोष मुक्तता झालेल्या मारणे टोळीचा म्होरक्या कुविख्यात गुंड गजा ऊर्फ गजानन मारणे याची सोमवारी तळोजा कारागृहातून मुक्तता झाली. विशेष म्हणजे गजा मारणेच्या मुक्ततेनंतर थेट तळोजा करागृहापासून त्याची पुण्यापर्यंत जंगी मिरवणूक काढण्यात आली. 

Advertisement

तळोजा ते पिंपरी-चिंचवडपर्यंत काढण्यात आलेल्या या मिरवणुकीत जवळपास 300 गाड्या होत्या. या सगळ्या गाड्यांनी उर्से टोलनाक्यावर टोल भरला नव्हता. टोल नाक्यावरील कर्मचाऱ्यांना दमदाटी करत सर्व वाहने पुढे नेली होती. हा सर्व प्रकार सीसीटीव्हीमध्ये कैद झाला होता.

Advertisement

कारागृहातून बाहेर पडतानाच पुन्हा गजा मारणेने दहशतीची झलक दाखवली आणि गजाच्या समर्थकांनी मुंबई आणि पुणे जिल्हा ग्रामीण आणि शहराच्या पोलिसांना आव्हान देत तब्बल तीनशे ते पाचशे चारचाकी गाड्या घेऊन सव्वाशे किलोमीटर मिरवणूक काढली.

Advertisement

आता पोलिसांकडून गजा मारणे याच्यावर खंडणीचा गुन्हा दाखल केला जाणार असल्याची माहिती पोलीस आयुक्त कृष्ण प्रकाश यांनी दिली.

Advertisement

कशी झाली गजा मारणेची सुटका :-

Advertisement

दहशतीच्या जोरावर सीसीटीव्हीसारखे पुरावे असताना ही पुणे शहराच्या मध्यवर्ती भागात झालेल्या खुनाच्या गुन्ह्यात एकही साक्षीदार खटल्याच्या सुनावणीदरम्यान पोलीस जमवू शकलेले नाहीत आणि या सगळ्यातून सबळ पुराव्याअभावी गजा मारणेची निर्दोष मुक्तता झाली.  

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply