Take a fresh look at your lifestyle.

म्हणून केली अर्जुन तेंडुलकरची निवड; वाचा, काय म्हटलेय मुंबई इंडियन्सचा प्रशिक्षक माहेला जयवर्धने आणि आकाश चोप्राने

मुंबई :

Advertisement

सध्या देशभरात अर्जुन तेंडुलकरची निवड हा चर्चेचा विषय बनला आहे. आयपीएलच्या 14 व्या मोसमासाठीचा लिलाव चेन्नईतील आयटीसी ग्रँड चोला हॉटेलमध्ये पार पडला. या लिलावात एकूण 57 खेळाडूंना विविध फ्रँचायजींनी आपल्या ताफ्यात घेतलं. 

Advertisement

यात अर्जुनला मुंबई इंडियन्सने त्याच्या 20 लाखांच्या बेस प्राईजमध्ये खरेदी केलं. दरम्यान यानंतर अर्जुनवर सोशल मीडियावरुन घराणेशाहीच्या मुद्यावरुन जोरदार टीका करण्यात येत आहे. तसेच सचिन तेंडुलकर याने शेतकरी आंदोलनाशी निगडीत ट्विटचीही पार्श्वभूमी अर्जुन तेंडुलकरच्या निवडीला जोडली जात आहे. मुंबईने अर्जुनला खरेदी करणं म्हणजे घराणेशाहीला खतपाणी घातल्यासारखंच आहे, असं काही नेटीझन्सचं मत आहे. 

Advertisement

अशातच आता अर्जुनला संघात घेण्याच्या निर्णयाचे मुंबई इंडियन्सचे प्रशिक्षक माहेला जयवर्धने यानं समर्थन केलं. अर्जुनची निवड ही पूर्णपणे कौशल्याच्या आधारावर झाल्याचं जयवर्धनेनं स्पष्ट केलं. 

Advertisement

जयवर्धनेने म्हटले आहे की, अर्जुन तेंडुलकरची निवड ही पूर्णपणे त्याच्या कौशल्यावर केली गेली आहे. सचिन तेंडुलकरचा मुलगा हा टॅग त्याच्यावर लागला आहे, परंतु नशिबानं तो गोलंदाज आहे, फलंदाज नाही. त्यामुळे अर्जुनसारखी गोलंदाजी करता आल्यास सचिनलाही अभिमान वाटेल. 

Advertisement

अर्जुन आता सर्वात यशस्वी फ्रँचायजीशी जोडला गेला आहे. मुंबईच्या गोटात अर्जुनला क्रिकेटबाबतीत सर्व छक्के पंजे शिकता येतील. अर्जुनने मुंबईसाठी विकेट्स घेतल्या आहेत. अर्जुन फक्त त्याच्या आडनावामुळे इथवर पोहचलेला नाही. तो काही न काही करत असतो. मुंबईला अर्जुन हवा होता, त्यामुळे मुंबई फ्रँचायजीने खरेदी केलं आहे, असं मत टीम इंडियाचा माजी खेळाडू राहिलेला आकाश चोप्रा याने मांडलं आहे.

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply