Take a fresh look at your lifestyle.

भाजपला अजून एका धक्का; शिवसेना जोमात, वाचा काय घडला प्रकार

मुंबई :

Advertisement

सत्तेत आल्यापासुन शिवसेनेने भाजपला अनेक धक्के दिलेले आहेत. आता ऐन मनपा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर शिवसेना अधिकच आक्रमक झाल्याचे दिसत आहे. आज मुंबई भाजपला अजून एका धक्का बसला आहे. दोन वेळा नगरसेविका राहिलेल्या प्रेसिला कदम यांनी आज शिवसेनेत प्रवेश केला.

Advertisement

यावेळी त्यांनी शिवसेना पक्षप्रमुख आणि मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे यांच्या हस्ते शिवबंधन बांधले. माजी नगरसेविका प्रेसिला कदम यांचे पती अनिल कदम हे कट्टर भाजप कार्यकर्ते आणि भाजप आमदार कालिदास कोळंबकर यांचे कट्टर समर्थक म्हणून ओळखले जायचे.

Advertisement

काही दिवसांपूर्वी माजी आमदार कृष्णा हेगडे, हेमेंद्र मेहता, भाजपप्रणित बेस्ट संघटनेचे कार्याध्यक्ष विवेक घोलप यांनीही शिवसेनेत प्रवेश केला होता. एकूणच काय तर मुंबई मनपा निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर शिवसेनेने भाजपला खिंडार पाडण्यास सुरू केले आहे. एवढेच नाही तर सोडून गेलेल्या शिवसैनिकांनाही पुन्हा आणण्यात शिवसेनेला यश मिळत आहे. 

Advertisement

वडाळा, नायगाव येथे कोळंबकर यांची चांगली पकड आहे. त्यांच्या या गडालाच  

Advertisement

कदम यांच्या शिवसेनेतील पक्षप्रवेशाने खिंडार पाडलं आहे.  

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply