Take a fresh look at your lifestyle.

अजित पवार – बच्चू कडू यांच्यात जुंपली; भरसभेत ‘त्यावरून’ झाला वाद

अमरावती :

Advertisement

उपमुख्यमंत्री अजित पवार हे स्पष्ट आणि परखड बोलण्यासाठी प्रसिद्ध आहेत, हे अवघा महाराष्ट्र जाणतो. त्यांच्या या फटकळ स्वभावाचा फटकाही त्यांना आजवर बसला आहे. प्रहार संघटनेचे अध्यक्ष आणि आमदार बच्चू कडू हेही आपणा सर्वांना आक्रमक आणि कणखर स्वभावामुळे परिचित आहेत. या दोघांची भरसभेत शाब्दिक वादावादी सुरू झाली तर, असे मनात आणले तरी अंगावर काटा उभा राहतो.

Advertisement

असाच एक प्रसंग अमरावतीमध्ये घडला. सध्या पवार आणि कडू हे दोघेही महाविकास आघाडी सरकारचे प्रतींनिधी आहेत. या दोन्हीही नेत्यांमध्ये भर सभेतच शाब्दिक चकमक झाली. अमरावती जिल्हाधिकारी कार्यालयातील नियोजन भवनात अमरावती विभागाच्या वार्षिक नियोजनाची बैठक सोमवारी आयोजित करण्यात आली होती. या बैठकीत अजित पवार आणि बच्चू कडू यांच्यात तू तू मै मै झाली.

Advertisement

कशावरुन झाला वाद :-

Advertisement

लोकप्रतिनिधींच्या मागणीनुसार अमरावती जिल्ह्यायासाठी ३०० कोटी रुपयांची तरतूद करण्यात आली. मात्र हा निधी कमी असून विदर्भाचा अनुशेष भरून निघावा यासाठी बैठकीत या दोन नेत्यांमध्ये वाद पेटला.   

Advertisement

काय म्हणाले कडू :-

Advertisement

राज्यातील सरकारचा मी एक भाग असल्याने या बाबत काही बोलू शकत नाही मात्र विदर्भाचा अनुशेष भरून निघावा यासाठीच आपण अधिक निधीची मागणी केली होती. ही मागणी असताना निधी मात्र वाढवून देण्यात आला नाही. निधी वाढवण्यासाठी आम्ही नक्कीच प्रयत्न करू.  

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply