Take a fresh look at your lifestyle.

गृहमंत्र्यांचा दणका; तेंडुलकर, मंगेशकर, कोहलीच्या ‘त्या’ ट्विटची होणार गुप्तचरांकडून चौकशी..!

मुंबई :

Advertisement

महाराष्ट्राचे गृहमंत्री अनिल देशमुख यांनी आता भारतीय सेलिब्रिटी आणि भारतरत्नांना दणका देण्याची घोषणा केली आहे. त्यांनी शेतकरी आंदोलनास पाठींबा देणाऱ्या जगभरातील सेलिब्रिटी मंडळींना विरोध करणाऱ्या ट्विटच्या चौकशीच्या सूचना दिल्या आहेत.

Advertisement

माजी क्रिकेटपटू सचिन तेंडुलकर, गानकोकिळा लता मंगेशकर, भारतीय क्रिकेट संघाचा कर्णधार विराट कोहली व अन्य खेळाडू व सेलिब्रिटी यांनी केलेल्या ट्विटची चौकशी केली जाईल, असे महाराष्ट्राचे गृहमंत्री अनिल देशमुख यांनी सोमवारी सांगितले.

Advertisement

अमेरिकन पॉप गायक रिहाना यांनी भारतात सुरू असलेल्या शेतकरी चळवळीला पाठिंबा असल्याचे ट्विट केले असता देशातील नामांकित लोकांकडून एकसारखे ट्विट केले गेले होते. शेतकरी आंदोलन ही भारताची अंतर्गत बाब असल्याचे त्यात म्हटले होते. या सर्व ट्विटनंतर कॉंग्रेस पक्षाने महाराष्ट्र सरकारकडे तक्रार केली आहे. कॉंग्रेसच्या शिष्टमंडळाने गृहमंत्री अनिल देशमुख यांची भेट घेतली. यावेळी, अमेरिकन गायक रिहानाच्या ट्विटनंतर माजी क्रिकेटर्स सचिन तेंडुलकर, लता मंगेशकर आणि विराट कोहली यांच्यासह सर्व मोठ्या स्टार्सनी ट्विट केले की बरेच शब्द सामान्य आहेत. त्यात अ‍ॅमिकेबल हा शब्द कॉमन आहे.

Advertisement

कॉंग्रेस कार्यकर्त्यांनी अनिल देशमुख यांना सांगितले आहे की, बॉलिवूड अभिनेता सुनील शेट्टी यांनी आपल्या ट्विटमध्ये मुंबई भारतीय जनता पक्षाचे नेते हितेश जैन यांना टॅग केले होते. तर बॅडमिंटनपटू सायना नेहवाल आणि बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार यांच्या ट्विटस एकसारखेच होते. या सर्व ट्वीटची वेळ आणि पध्दती पाहता असे दिसते की या तारकांनी भाजप सरकारच्या दबावाखाली ट्विट केले असावे. या सर्वांवर दबाव आहे की नाही हे शोधण्यासाठी महाराष्ट्र पोलिसांनी या सर्वांना बोलावून त्यांचे निवेदन नोंदवावे.

Advertisement

कॉंग्रेस कार्यकर्त्यांशी भेट घेतल्यानंतर अनिल देशमुख म्हणाले की, अमेरिकन गायक रिहाना यांच्या ट्विटनंतर सचिन, लता, विराट आणि अन्य सेलिब्रिटी यांच्या ट्विटची पद्धत बर्‍याच शब्दांमध्ये सामाईक आहे, विशेषतः सायना नेहवाल आणि अक्षय कुमार यांचे ट्विट समान आहेत. या सर्व ट्विटची वेळही अनेक प्रश्न उपस्थित करीत आहे. त्यामुळे याची चौकशी केली जाईल. महाराष्ट्र गुप्तचर विभाग या प्रकरणाची चौकशी करेल.

Advertisement

संपादन : सचिन पाटील

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| डेलीहंट | फेसबुक | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply