Take a fresh look at your lifestyle.

म्हणून शेतकऱ्यांना ‘आप’ले म्हणणाऱ्या ३ खासदारांचे निलंबन; पहा नेमके काय केलेय त्यांनी

दिल्ली :

Advertisement

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या क्रांतिकारी कृषी सुधारणा विधेयकावरून देशभरात काही शेतकऱ्यांनी आंदोलन पुकारले आहे. त्याच आंदोलकांना पाठींबा देताना आम आदमी पार्टीच्या ३ खासदारांनी आज राज्यसभेत जोरदार घोषणाबाजी केली. त्यामुळे त्यांना दिवसभरासाठी निलंबित करण्यात आलेले आहे.

Advertisement

राज्यसभेची कार्यवाही सुरू होताच आजही शेतकऱ्यांच्या प्रश्नावर गदारोळ सुरू झाला. त्यामुळे आम आदमी पक्षाच्या (आप) तीन सदस्यांना अध्यक्ष वेंकय्या नायडू यांनी हद्दपार केले आहे. ते तिघेही नवे शेतीविषयक कायदे रद्द करण्याच्या घोषणा देत होते. खासदार संजय सिंग, एनडी गुप्ता आणि सुशील गुप्ता यांचा त्यात समावेश आहे.

Advertisement

संपादन : सचिन मोहन चोभे

Advertisement

ANI_HindiNews on Twitter: “किसान दुश्मन देश के नागरिक नहीं, आपने बॉर्डर पर ऐसे किले लगा दिए हैं जैसे चीन-पाकिस्तान का बॉर्डर तैयार किया हो। सरकार किसानों को आतंकवादी कह रहा,लाठी से पीट रहा। इसलिए हमने सदन में विरोध दर्ज कराया ताकि सबसे पहले किसानों के मुद्दे पर चर्चा हो और 3 कानूनों वापस हो: संजय सिंह, AAP https://t.co/YJozmbi6d2” / Twitter

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply