Take a fresh look at your lifestyle.

ADCC बँक निवडणूक : आज जाहीर होणार पात्र उमेदवारांची यादी; सर्वांचे लक्ष यादीकडे

अहमदनगर :

Advertisement

जिल्हा बँकेच्या निवडणुकीकडे यंदा सर्वांचे जास्तच लक्ष आहे. कारण यामध्ये ज्येष्ठ नेते शरद पवार आणि विरोधी पक्षनेते देवेंद्र फडणवीस यांनी लक्ष घातलेले आहे. आज (गुरुवार, दि. २८ जानेवारी) सकाळी ११ वाजता पात्र उमेदवारांची यादी जाहीर होणार आहे.

Advertisement

संचालक मंडळाच्या २१ जागांसाठी ३१२ उमेदवारांच्या अर्जाची छाणनी प्रक्रिया  पूर्ण झाली आहे. यावर पाच हरकती आलेल्या आहेत. त्यावरही निर्णय घेऊन आज यादी प्रसिद्ध केली जाणार आहे. पात्र व अपात्र उमेदवारांची यादी प्रसिद्ध करण्यात येणार असल्याची माहिती निवडणूक निर्णय अधिकारी दिग्विजय आहेर यांनी दिली आहे.

Advertisement

संचालक मंडळाच्या निवडणुकीसाठी २० फेबुवारीला मतदान होणार आहे. छाननी प्रक्रियेत सहकार कायद्यातील निवडणूक तरतूदीनुसार दाखल अर्जासोबत किरकोळ त्रुटी राहिलेल्या असल्यास काही कालावधी देऊन संबंधीत त्रुटी पूर्ण करून घेण्यात आल्या आहेत. यासाठी संबधित उमेदवारांना काल दुपारी चारपर्यंत वेळ देण्यात आलेला होता. अनेकांनी आपापल्या त्रुटी पूर्ण केलेल्या आहेत.

Advertisement

दरम्यान, सर्व हरकतींवर सूनावणी पूर्ण झाली असून गुरुवारी सकाळी पात्र आणि अपात्र उमेदवारांची यादी प्रसिद्ध करण्यात येणार आहे.

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply