Take a fresh look at your lifestyle.

सत्ताधारी भाजपला झटका; ‘त्या’ बड्या नेत्याने दिला राजीनामा, आंदोलनाला पाठींबा

दिल्ली :

Advertisement

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्या कृषी सुधारणा विधेयकाबाबत अजूनही देशभरात तीव्र असंतोष आहे. त्याचाच भाग म्हणून हरियाणा राज्यात सत्तेत असतानाही भाजपचे ज्येष्ठ नेते व माजी मंत्री राजपाल माजरा यांनी पक्षाला सोडचिठ्ठी दिली आहे.

Advertisement

शेतकरी आंदोलनाबाबत भाजपने घेतलेली भूमिका न पटल्याने माजरा यांनी थेट पक्षाला सोडून देत आंदोलकांना पाठींबा असल्याची भूमिका जाहीर केली आहे. कृषी सुधारणा विधेयकाद्वारे सरकारने शेतकऱ्यांच्या हमिभावाचा मुद्दा निकाली काढल्याचे त्यांनी म्हटले आहे.

Advertisement

Parminder S Dhull on Twitter: “वरिष्ठ भाजपा नेता व पूर्व मन्त्री श्री रामपाल माजरा जी का किसानों के समर्थन में भाजपा छोड़कर सक्रिय रूप से आंदोलन में शामिल होने के निर्णय का स्वागत एवं अभिनन्दन करते हैं। #FarmersProtests” / Twitter

Advertisement

एकूणच मोदी सरकारच्या कॉर्पोरेटधार्जिण्या धोरणामुळे शेतकऱ्यांचे मोठे नुकसान होत असल्याचे आंदोलकांचे म्हणणे आहे. मात्र, प्रजासत्ताक दिनाच्या निमित्ताने या आंदोलनास हिंसक वळण लागले. परिणामी आता याची तीव्रता कमी होईल असे वाटत असतानाच माजरा यांनी पक्षाला सोडचिठ्ठी दिल्याने आंदोलकांनी त्यांचे स्वागत केले आहे.

Advertisement

संपादन : सचिन पाटील

Advertisement

Rampal Majra on Twitter: “शांतिपूर्ण आंदोलन और #ट्रैक्टर परेड के लिए देश के किसानों को बधाई। 🇮🇳 सरकार को हठधर्मिता छोड़ , देशहित में किसानों की मांगे मान लेनी चाहिए। #FarmersProtest #TractorMarch #PeacefulProtestContinues मेरा वक्तव्य , @ETVBharatHindi 👇🏻 https://t.co/dLMyYUKVr1” / Twitter

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply