Take a fresh look at your lifestyle.

धक्कादायक : शिखर धवनला ‘ते’ प्रकरण भोवले; अखेर गुन्हा दाखल, वाचा काय घडला प्रकार

मुंबई : 

Advertisement

कोरोनाच्या संकटापाठोपाठ बर्ड फ्लूचे संकट भारतात पसरले आहे. मोठ्या प्रमाणात कोंबड्यांची कत्तल झाली आहे. कावळा आणि इतर पशूंचाही बर्ड फ्लूमुळे मृत्यू झाला आहे. देशभरात विविध शहरात बर्ड फ्लूचं सावट आहे. बर्ड फ्लूचं संकट असताना पक्ष्यांना हाताळणं किंवा त्यांच्या संपर्कात येणं टाळावं असं प्रशासनाने बजावलं आहे. अशातच शिखर धवनने काही पक्षांना दाणे खाऊ घालतानाचा फोटो व्हायरल झाले आहेत.

Advertisement

वाराणसीत नावेतून फिरताना पक्षांना दाणे खाऊ घालतानाचा फोटो पोस्ट केल्यामुळे शिखर धवन अडचणीत सापडला आहे. शिखर धवनला पशूंच्या संपर्कात आल्यामुळे कारवाईला सामोरे जावे लागणार आहे.

Advertisement

गंगा नदीमध्ये पक्षांना खायला टाकल्याने बर्ड फ्लू नियमांचे उल्लंघन झाल्याचे कारण देत स्थानिक वकील सिद्धार्थ श्रीवास्तव यांनी धवनवर पोलीस ठाण्यात फिर्याद दिली आहे. आता ६ फेब्रुवारी रोजी यावर कोर्टात सुनावणी होईल. यादिवशी हे प्रकरण योग्य की अयोग्य यासंदर्भात कोर्ट निर्णय घेणार आहे. भारतीय कर्णधार विराट कोहली याच्यावर देखील २७ जानेवारी रोजी ऑनलाइन गेमचा प्रचार केल्याप्रकरणी गुन्हा नोंदविण्यात आला आहे.

Advertisement

नेमकं काय घडलं :-

Advertisement

धवन वाराणसीतील प्रसिद्ध बाबा विश्वनाथ मंदिरात दर्शनासाठी तसेच गंगा आरतीमध्ये सहभागी झाला होता. त्यानंतर वारासणीतील गंगा नदीमध्ये होडीने फिरण्याचा आनंद लुटताना धवनने जवळपासच्या पक्ष्यांना दाणे खाऊ घातले होते. 

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply