Take a fresh look at your lifestyle.

ब्रेकिंग : ‘त्या’ कारणामुळे सौरव गांगुली पुन्हा एकदा हॉस्पिटलमध्ये दाखल

दिल्ली :

Advertisement

बीसीसीआयचे अध्यक्ष आणि भारताचे माजी कर्णधार सौरव गांगुली यांना पुन्हा एकदा हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. गेल्या काही दिवसांपासून गांगुली यांच्या छातीत दुखत होते तसेच त्यांना अस्वस्थही वाटत होते. काल रात्री मात्र या दुखण्याने त्यांना जास्त त्रास होऊ लागला.

Advertisement

आज अखेर ते त्यांना तातडीने अपोलो हॉस्पिटलमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. अपोलो हॉस्पिटलमध्ये त्यांच्यावर आता उपचार सुरु आहेत. याच महिन्यात त्यांना हृदयविकाराचा सौम्य झटका आला होता. त्या दरम्यान त्यांनी अँजिओप्लास्टीही केली गेली. अद्याप हृदयविकाराचा झटका आणि त्यावर अँजिओप्लास्टी होऊन महिनासुद्धा उलटलेला नसताना शुक्रवारी सकाळी घरी जिममध्ये काही काळ घालवल्यानंतर गांगुलीला अस्वस्थ वाटू लागले. त्यानंतर त्याला तातडीने रुग्णालयात दाखल करण्यात आले.

Advertisement

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649

Advertisement

ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply