Take a fresh look at your lifestyle.

‘हे’ भाजप नेते पोहोचले ‘कृष्णकुंज’वर; वाचा, काय आहे युतीची शक्यता

मुंबई :

Advertisement

महाराष्ट्राचे फायरब्रॅंड नेते व मनसेप्रमुख राज ठाकरे हे नेहमीच ‘एकला चलो रे’च्या भूमिकेत असतात. कोणाशी युती नाही, कोणाशी आघाडी नाही, अशी त्यांची भूमिका सर्वश्रूत आहे. आता अशातच मनसे भाजपअशी युती करण्याची चिन्हे दिसत आहेत. मुंबई महानगरपालिकेवर सत्ता मिळवण्यासाठी भाजपने कंबर कसली आहे. विधानपरिषद आणि शिक्षक मतदारसंघाच्या निवडणुकीत भाजपचा मोठा पराभव झाला होता. परिणामी यावेळी भाजप अधिक सावध असल्याचे दिसून येत आहे.

Advertisement

मुंबई महानगरपालिका निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर  भाजप मनसेसोबत युती करणार असल्याच्या चर्चां जोर धरु लागल्या आहेत. अशातच भाजप नेते प्रसाद लाड यांनी राज यांचे निवासस्थान कृष्णकुंजवर येथे भेट दिली. या भेटीमुळे राजकीय वर्तुळात अनेक चर्चांना उधाण आले. जवळपास अर्धा तास ही बैठक चालू असल्याची माहिती मिळाली आहे.

Advertisement

या बैठकीनंतर आमदार लाड यांनी अत्यंत महत्वाचे विधान केले आहे.  यावेळी कृष्णकुंजवरुन बाहेर पडल्यानंतर मुंबई महानगरपालिकेत भाजपचाच महापौर बसेल आणि योग्य वेळी उत्तर दिलं जाईलं, असे सूचक वक्तव्य त्यांनी केले आहे.

Advertisement

या भेटीविषयी विचारले असता ते म्हणाले की,  शिवसेनेची परंपरागत असलेली सत्ता आम्ही काढून घेणार आहोत. आमच्यासोबत जे लोकं येतील त्यांना आम्ही सोबत घेऊ. मनसेसोबत अद्याप कोणतीही चर्चा झालेली नाही. आजची भेट ही केवळ वैयक्तिक आणि मैत्रीची भेट होती. राज ठाकरे यांच्या हाताला दुखापत झाल्याची माहिती मिळाली होती, त्यामुळेच त्यांची भेट घेतली.  

Advertisement

संपादन : स्वप्नील पवार

Advertisement

कृषीरंग | ताज्या बातम्यांसाठी फॉलो करा www.krushirang.com

Advertisement

| वेबसाईट | फेसबुक पेज | जिओ न्यूज एक्स्प्रेस | गुगल न्यूज | AMP | ट्विटर | व्हाट्सऍप | टेलिग्राम | सिग्नल | 

Advertisement

मो. 9503219649 | ईमेल : krushirang@gmail.com

Advertisement

Advertisement

Leave a Reply