Live : सरकार आणि शेतकरी नेत्यांमध्ये आठव्या फेरीची चर्चा सुरू

नव्या कृषी कायद्यांवरून सरकार आणि शेतकरी यांच्यातील कोंडी कायम आहे. त्यावर आजच्या बैठकीत कोणता तोडगा निघणार याकडे जगाचे लक्ष लागले आहे. यासाठीची बैठक सुरू झालेली आहे.

शेतकरी आंदोलनाचा आज 44 वा दिवस आहे. दोन्ही बाजूंमध्ये चर्चेच्या 7 फेऱ्या झाल्या आहेत, पण अद्याप कोणतेही ठोस परिणाम मिळालेले नाहीत. सरकार आणि शेतकऱ्यांची आज पुन्हा बैठक होणार आहे. आज उपाय सापडतो की नाही हे पाहणे औत्सुक्याचे ठरणार आहे.

आजच्या बैठकीबद्दल सट्टेबाजीची बाजारपेठ गरम आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आज सरकार कृषी विधेयक स्थगित करू शकते. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, राज्यांवरील कृषी कायद्याची अंमलबजावणी करण्याचा निर्णयही सरकार सोडू शकते.

संपादन : सचिन मोहन चोभे

ANI_HindiNews on Twitter: “दिल्ली: विज्ञान भवन में किसानों और केंद्र सरकार के बीच आठवें दौर की वार्ता शुरू हुई। बैठक में कृषि मंत्री नरेंद्र सिंह तोमर, केंद्रीय मंत्री पीयूष गोयल और सोमप्रकाश मौजूद हैं। #farmslaws https://t.co/Z8VyPKWoMe” / Twitter

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here