मुंबई लोकलमध्ये एका महिलेने दिली होती शाहरुख खानच्या मुस्काडीत; वाचा, हा भयंकर किस्सा

बॉलिवूडचा किंग खान शाहरुख आज एक जगप्रसिद्ध सेलिब्रिटी बनला आहे. एक काळ असा होता की कोणी त्याला ओळखत नव्हतं आणि तो सुद्धा आपली स्वप्ने पूर्ण करण्यासाठी मुंबईला पोहोचला. पण दिल्ली ते मुंबई या प्रवासात त्यांच्यासोबत असे काही घडले की, ज्याबद्दल स्वत: शाहरुख खानने स्वप्नातही कधी विचार केला नव्हता.

शाहरुख खानचे वडील दिल्लीत राहत असत. येथेच त्याने प्रशिक्षण दिले आणि अभिनेता होण्याचे स्वप्न पाहिले. हे स्वप्न घेऊन शाहरुख दिल्लीहून मुंबईला जाण्यासाठी ट्रेनमध्ये चढला.

त्याने आधीच तिकीट बुक केले होते आणि काही मित्र त्याच्याबरोबर प्रवास करत होते. तो प्रथमच मुंबईत येत होता. त्यावेळी त्यांना माहित नव्हते की मुंबई म्हणजे बोरिवली गाठल्यानंतर त्यांनी ज्या गाडीने प्रवास केला होता त्याचे लोकल ट्रेनमध्ये रूपांतर झाले कारण असा प्रकार दिल्लीत कधीच होत नव्हता.

आता जो कोणी शाहरुखच्या बर्थवर बसत होता, शाहरुख त्याला उठायला लावून म्हणत असे की, आम्ही रिज़र्वेशन केले आहे. पुष्कळ लोक असेच आले आणि गेले. त्यानंतर एका बाईने तिच्या नवर्‍यासह शाहरुखच्या कोचमध्ये प्रवेश केला. शाहरुखने तिला बसू दिले पण तिच्या नवर्‍यास बसू देण्यास नकार दिला. शाहरुखने त्या महिलेच्या पतीलाही आपले रिज़र्वेशन विषयी सांगितले. 

इतकं ऐकलं कीi ती बाई सीटवरून उठली आणि शाहरुखला जोरदार कानफाडीत मारली. ती शाहरुखला म्हणाली की, जास्त शहाणपणा दाखवू नको. ही प्रत्येकाची ट्रेन आहे, सीट प्रत्येकाची आहे. कोणी कुठेही बसेल, त्याचे तुला काय.. शाहरुखचे बोलणे थांबले आणि त्याच्या मनात असा विचार आला होता की मुंबईने आपले स्वागत केले आहे.

संपादन : स्वप्नील पवार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here