सेलिब्रेशन न्यू ईअर २०२१ : घरच्याघरी पार्टीसाठी असे करा की भन्नाट नियोजन..!

उद्या रात्री नवीन वर्ष येणार आहे. २०२१ पासून प्रत्येकाला खूप अपेक्षा आहेत. २०२० त्या तुलनेत २०२१ आणखी चांगले असेल अशी आम्हा सर्वांना आशा आहे. चालू वर्षात आपल्या सर्वांना काहीतरी वाईट भोगावे लागले आहे आणि आता या वर्षाच्या अखेरीस त्या सर्व अडचणी संपतील अशी अपेक्षा आहे. जेणेकरून आपण येणाऱ्या वर्षाचे खुल्या दिलाने स्वागत करू शकू.

कोविड कहर असला तरी ३१ डिसेंबरला भरपूर एन्जॉय करण्याच्या मूडमध्ये सार्वजन असतील. तथापि, यासाठी घराबाहेर जायचीही गरज नाही..! एका मोठ्या पार्टीचे नियोजन घरी तुम्ही नवीन वर्षाचं स्वागत करू शकता. तसाच बेत असेल तर किंवा नसेल तर बेत करण्यासाठी वाचा की ही महत्वाची माहिती.

यंदा पार्टीसाठी एक थीम विचार करा. यात तुम्ही एखादा विषय म्हणून देश निवडू शकता. कपडे आणि भांडी याच थीमवर निवडता येतील. खोलीलाही अशाच प्रकारे सजवता येऊ शकते. हे मान्य आहे की, नवीन वर्षात गोव्याला जाण्याची तुमची योजना असेल तर यावेळी घरी गोवा थीम पार्टी करा. बीच स्टाइलचे ड्रेसेस, छोटे कॅफे पद्धतीचे खाद्यपदार्थ आदि असेच काहीही आपण करू शकता. तुम्ही डान्स पार्टीही करू शकता. थोडासा वेगळा प्रयत्न केल्यास तुम्हाला या पार्टीची नेहमीच आठवण येईल.

यातही पेय दारूवर आधारित असेलच असे नाही. तुम्ही वेगवेगळ्या रसांचे मॉकटेल्सही ट्राय करू शकता. या पेयाला फक्त तुमच्या रेसिपीसह खास नावही देता येते. त्यामुळे पुढच्या वेळी तुमच्या नावाने लक्षात ठेवा. घरातल्या पार्टीचा अर्थ तुम्ही लोकांना बोलावता असा होत नाही, अजूनही कोरोनाची भीती आहे हे आपण लक्षात घ्यावे.

नवीन वर्षात तुम्ही एखाद्या आजाराला बळी पडणार नाहीत यासाठी खास काळजी घ्या. असे अनेक लोक आहेत जे दरवर्षी त्यांच्या घरी न्यू इयर पार्टी साजरी करतात. आणि आता तो एक ट्रेंड बनला आहे. यंदा तर ती गरज बनली आहे. त्यामुळे या हाऊस पार्टीत तुमच्या कुटुंबीयांना आणि निवडक मित्रांना (रोजच्या संपर्कातील) फोन करा. सामाजिक मतभेद आणि थोडासा प्रोटोकॉल यांची काळजी घ्या. नवीन वर्षाची पार्टी करण्यापासून तुम्हाला कोणीही रोखू शकत नाही. कारण, तो तुमचा हक्क आहेच की..!

संपादन : सचिन मोहन चोभे

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here