पुण्यातील ‘हे’ 5 कॅफे आता खाण्याबरोबरच देताहेत ‘ऑफिस वर्क’ची सुविधा; काम आणि एंजॉय एकाच वेळी

पुणे :

कोरोना साथीच्या आजारामुळे बहुतेक लोक मार्चपासून घरातून काम करत आहेत. कोरोनाचा वाढता त्रास पाहता लोकांना पुढच्या 5 ते 6 महिन्यांपर्यंत घरातून काम करावे लागेल. जर तुम्हालाही 9 महिन्यांपासून घरी बसून काम करण्याचा कंटाळा आला असेल तर आज आम्ही तुमच्यासाठी काहीतरी खास घेऊन आलो आहोत.

जर तुम्ही पुण्यात राहत असाल तर तुमच्यासाठी ही चांगली बातमी आहे. आजकाल पुण्यातील बर्‍याच रेस्टॉरंट्स ग्राहकांना जेवण तसेच कामाची जागा देत आहेत. याचा अर्थ असा की आता आपण घराच्या कंटाळवाण्या जागेपासून दूर आपल्या आवडत्या रेस्टॉरंटमध्ये किंवा कॅफेमध्ये खाण्याबरोबर ‘वर्क फ़्रॉम होम’ करू शकता.

1)  The Daily- All Day Dining :- ‘द डेली कॅफे’ तुम्हाला ऑफिससारखे वातावरण देईल. आतमध्ये हा कॅफे अतिशय क्लास आहे. ही जागा दिवसा ”को-वर्किंग कॅफे’ आणि रात्री रेस्टॉरंट-बार आहे. जागा विस्तृत आहे. आपणास येथे काम करणे निश्चितच आवडेल.

2)  Viman Nagar Social :- ‘विमान नगर सोशल’ रेस्टॉरंट आणि बार तुम्हाला काम करण्याची सुविधा देते. येथे आपणास हाय स्पीड वाय-फाय, प्रिंटिंगची सुविधा मिळेल. आपण येथे आपल्या मित्रांसह देखील काम करू शकता.

3)  Effingut Brewerkz :- जर आपल्याला काम करण्यासाठी एक चांगली जागा पाहिजे असेल तर हे ठिकाण आपल्यासाठी आहे. येथे आपण संध्याकाळी 6 वाजेपर्यंत चांगली वायफाय, विनामूल्य कॉफी आणि 10 प्रिंटआउट विनामूल्य मिळवू शकता. जागा खूपच छान आहे.

4)  Four Points By Sheraton Hotel :- जर आपल्याला लक्झरी गोष्टी आवडत असतील तर कदाचित आपणास हे ठिकाण खूप आवडेल. येथे आपल्याला काम करण्याची चांगली सुविधा तर आहेच पण सोबतच आपल्याला येथील बारमध्ये कॉकटेल आणि मॉकटेल पिण्याची संधी देखील मिळेल.

5)  Cafe Peterdonuts :- जर आपल्याला आपले काम सकाळी लवकर सुरू करायचे असेल तर ‘कॅफे पीटरडोनट्स’  तुमच्यासाठी आहे. हे कॅफे सकाळी 7 वाजता उघडते आणि रात्री 11:30 वाजता बंद होते. इथले जेवणही चांगले आहे आणि वातावरणही चांगले आहे.

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here