‘या’ कंपनीच्या अनेक स्टायलिश कारवर मिळतोय 2.50 लाख रुपयांपर्यंत डिस्काउंट; ‘असा’ घ्या फायदा

मुंबई :

2020 वर्ष संपणार आहे. हे लक्षात घेता होंडा कार्सने ईयर एंड बेनिफिट्स आणले आहेत. डिसेंबरमध्ये होंडा कारवर अडीच लाख रुपयांपर्यंतचे फायदे घेतले जाऊ शकतात. हे फायदे होंडाच्या अमेझ, अमेझ स्पेशल एडिशन, अमेझ एक्सक्लुझिव्ह एडिशन, डब्ल्यूआर-व्ही, डब्ल्यूआर-व्ही एक्सक्लुझिव्ह एडिशन, न्यू जॅझ, 5th जनरेशन होंडा सिटी आणि सिव्हिक सेडान यांना लागू आहेत. त्याचा सर्वाधिक फायदा होंडा सिव्हिकच्या खरेदीवर मिळू शकेल. ईयर एंड बेनिफिट्स 31 डिसेंबर 2020 पर्यंत लागू राहतील.

होंडा मोटारींवर मिळणार्‍या फायद्यांमध्ये कैश डिस्काउंट, एक्सचेंज बोनस, फ्री एक्सटेंडेड वॉरंटीचा समावेश आहे. होंडा आपल्या आधीच्या ग्राहकांना अतिरिक्त लाभही देत ​​आहे. यामध्ये 6000 रुपयांचा लॉयल्टी बेनिफिट आणि 10000 रुपयांचा एक्सचेंज बेनिफिट समाविष्ट आहे. जाणून घेऊया या ऑफरविषयी …

Amaze :-  होंडा अमेझचे 37000 रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. होंडा अमेझ पेट्रोलच्या सर्व ग्रेडला 12000 रुपयांची वाढीव वारंटी (चौथे आणि पाचवे वर्ष), 15000 रुपयांपर्यंतची रोख सवलत आणि जुन्या कार एक्सचेंजवर 10000 रुपयांची अतिरिक्त सूट देण्यात येत आहे. होंडा अमेझची सध्याची एक्स-शोरूम दिल्ली किंमत 6.17 लाख रुपये पासून सुरू होते.

Amaze स्पेशल एडिशन :- या कारची एक्स-शोरूम दिल्ली किंमत 7 लाख रुपयांपासून सुरू होते. होंडा अमेझ स्पेशल एडिशनमध्ये 15000 रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. आपण जुन्या कारची अदलाबदल केली आणि नवीन अमेझ स्पेशल एडिशन विकत घेतल्यास आपल्याला 15000 रुपयांची अतिरिक्त सूट मिळत आहे.

Amaze एक्सक्लूसिव एडिशन :-  होंडा अमेझचे  पेट्रोल व डीजल VXMT और VXCVT एक्सक्लूसिव एडिशंसवर  27000 रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. यामध्ये 12000 रुपयांपर्यंतची रोखीची सूट आणि 15000 रुपयांपर्यंतच्या एक्सचेंज बोनसचा समावेश आहे.

नवीन जॅझ :- होंडाच्या नवीन जाझच्या पेट्रोल कारवर 40,000 रुपयांपर्यंत ऑफर आहेत. यात 25000 रुपयांपर्यंतची रोखीची सूट आणि 15000 रुपयांच्या एक्सचेंज बोनसचा समावेश आहे. होंडा जाझची एक्स-शोरूमची नवीन किंमत 7,49,900 रुपये पासून सुरू होते.

डब्ल्यूआर-व्ही WR-V :- होंडा डब्ल्यूआर-व्ही च्या एक्सक्लूसिव एडिशंस वगळता इतर सर्व पेट्रोल / डिझेल प्रकारांमध्ये 25000 रुपयांपर्यंतची रोकड सूट आहे. तसेच, जुने कार एक्सचेंज मिळाल्यावर 15000 रुपयांची अतिरिक्त सवलत उपलब्ध आहे. अशा प्रकारे, नवीन डब्ल्यूआर-व्ही वर 40000 रुपयांपर्यंतचे फायदे उपलब्ध आहेत.

सिव्हिक :- होंडा सिव्हिकची एक्स-शोरूम दिल्ली किंमत 17,93,900 रुपये पासून सुरू होते. सिव्हिक वर अडीच लाख रुपयांपर्यंतचे फायदे आहेत. सिव्हिक पेट्रोलच्या सर्व प्रकारांवर 1 लाख रुपयांपर्यंतची रोख सवलत मिळत आहे. त्याचबरोबर सर्व डिझेल व्हेरिएंटवर 2.50 लाखांपर्यंतची रोख सूट लागू आहे.

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here