एसबीआय कार्डचा ‘रेफर एंड अर्न’ प्रोग्राममध्ये मिळवा 25 हजारांचे गिफ्ट व्हाउचर; ‘असा’ घ्या फायदा

दिल्ली :

जर तुमच्याकडे एसबीआयचे क्रेडिट कार्ड असेल तर या माध्यमातून तुम्हाला एका वर्षात 25 हजार रुपयांपर्यंत अ‍ॅमेझॉन व्हाऊचर मिळू शकेल. यासाठी तुम्हाला काही खास करण्याची गरज नाही, फक्त तुमचे मित्र किंवा कुटुंबातील सदस्यांचा रेफर करावे लागेल आणि त्यांनी स्वत: साठी नवीन एसबीआय क्रेडिट कार्ड बनविले तर तुम्हाला प्रत्येक रेफरेंसवर 5000 रुपये मिळतील. एका वर्षात जास्तीत जास्त 50 लोकांना रेफर करून तुम्ही या प्रकारे लाभ मिळवू शकता. अशाप्रकारे, केवळ रेफरेंसवर आपण एका वर्षात 25 हजार रुपये कमावू शकता.

असा आहे ‘रेफर एंड अर्न’ प्रोग्राम :-

या एसबीआय रेफर आणि कमवा कार्यक्रमाअंतर्गत सध्याच्या कार्डधारकांना फायदा होईल.

आपण पाठविलेल्या रेफरेंसद्वारे एखादी नवीन क्रेडिट कार्डची समस्या असेल तर 60 दिवसांच्या आत आपल्या एसबीआय कार्ड खात्यात रिवार्ड येईल.

कॅलेंडर वर्षात (जानेवारी ते डिसेंबर) जास्तीत जास्त 50 लोकांचा उल्लेख करून आपण रिवॉर्ड मिळवू शकता.

या ऑफरअंतर्गत, ज्याला आपण रेफर केले आहे, जर त्याने आपल्याद्वारे पाठविलेल्या रेफरेंसद्वारे एसबीआय कार्ड जारी केले आणि त्याद्वारे प्रथम पैसे भरले, तर त्यांच्याही खात्यात  90 दिवसांच्या आत 500 रुपयांचे अमेझॉन व्हाउचर प्राप्त होईल.

रेफरल प्रोग्राम संपूर्ण ऑटोमेटेड ऑनलाइन मोहीम आहे. ऑनलाईन रेफरल फॉर्मद्वारे आपल्या मित्रांना किंवा कुटुंबातील सदस्यांना पाठवले जाऊ शकते किंवा रेफरल लिंक किंवा रेफरल कोड व्हॉट्सअ‍ॅप, फेसबुक, एसएमएस, ईमेल इत्यादीद्वारे पाठविला जाऊ शकतो.

रेफर कोड किंवा फॉर्मसाठी, आपल्याला https://www.sbicard.com/sbi-card-en/assets/docs/html/personal/offers/refer-and-earn/index.html वेबसाइटला भेट देण्याची आवश्यकता आहे.

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here