पदवीधरांसाठी सरकारी नोकरीची सुवर्णसंधी : स्टेंट बँक ऑफ इंडिया अंतर्गत 8500 जागांसाठी बंपर भरती; असा करा अर्ज

मुंबई :

सध्या जगभरात लोकांवर आर्थिक संकट आलेले आहे. लाखो लोकांच्या नोकऱ्या गेलेल्या आहेत. तसेच अनेक कर्मचाऱ्यांच्या पगारातही कपात झाली आहे. उद्योग–धंदे करणारे छोटमोठे व्यावसायिकही अडचणीत आहेत. एकूण जगभरात अशी परिस्थिती असताना नोकरीची मोठी सुवर्णसंधी उपलब्ध झाली आहे. स्टेंट बँक ऑफ इंडिया अंतर्गत अप्रेंटीस पदासाठी अर्ज मागविण्यात आले आहेत. पदानुसार पात्र आणि इच्छुक उमेदवारांनी अर्ज ऑनलाईन पद्धतीने करायचा आहे. अर्ज करण्याची शेवटची तारीख 10 डिसेंबर 2020 आहे. sbi.co.in या अधिकृत वेबसाईटवर जाऊन तुम्ही अर्ज भरू शकता.

पदाचे नाव – अप्रेंटीस

पद संख्या – 8500 (महाराष्ट्र 644) जागा. State Bank Of India Recruitment 2020

पात्रता – Graduation

वयाची अट – 20 ते 28 वर्षे

शुल्क – General/ OBC/ EWS – 300 रुपये

अर्ज सुरु होण्याची तारीख – 20 नोव्हेंबर 2020

अर्ज करण्याची शेवटची तारीख – 10 डिसेंबर 2020

संपादन : स्वप्नील पवार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here