सुवर्णसंधी : अ‍ॅमेझॉन देणार 20 हजार नोकर्‍या; रोज फक्त 4 तास काम करून मिळवा ‘एवढे’ पैसे

दिल्ली :

कोरोनाच्या काळात बर्‍याच लोकांच्या नोकर्‍या गमावल्या ज्यामुळे लोकांना आपले घर चालविण्यात अडचणी येत होती. आता तुमच्यासाठी बर्‍याच नोकर्‍या येत आहेत. आघाडीची ई-कॉमर्स कंपनी अ‍ॅमेझॉनने अलीकडेच सुमारे 20 हजार रोजगार देण्याची घोषणा केली आहे. आपण इच्छित असल्यास, आपण अ‍ॅमेझॉनमध्ये सामील होऊ शकता आणि बरेच पैसे कमवू शकता. केवळ 4 तास काम करून आपण तब्बल 70 हजार रुपयांपर्यंत कमाई करू शकता.

या कंपनीचे बर्‍याच शहरांमध्ये केंद्रे आहेत, जेणेकरून आपण आपल्या शहरातसुद्धा ही नोकरी आरामात मिळवू शकता, इतर कोणत्याही शहरात जाण्याची आवश्यकता नाही. अ‍ॅमेझॉनकडून बर्‍याच डिलीव्हरी बॉयसाठी जॉब उपलब्ध होत आहेत. जरी बर्‍याच लोकांना ही नोकरी विशेष वाटत नसेल, परंतु या नोकरीपासून मिळालेली कमाई मजबूत असू शकते. ही नोकरी मिळविण्यासाठी आपल्याकडे पदवी देखील असणे आवश्यक आहे. शाळा किंवा महाविद्यालय उत्तीर्ण असल्यास उत्तीर्ण प्रमाणपत्र असणे आवश्यक आहे. तसेच डिलिव्हरी करण्यासाठी आपल्याकडे बाईक किंवा स्कूटर असणे आवश्यक आहे.

किती वेळाचे असेल काम आणि किती मिळतील पैसे :-

आपण पूर्ण वेळ आणि अर्धवेळ देखील करू शकता. आपल्याला पाहिजे असल्यास देखील, या नोकरीपासून दररोज फक्त 4-4 तास काम करून आपण संपूर्ण महिन्यात 70 हजार रुपये कमावू शकता. एक डिलिव्हरी बॉय फक्त 4 तासात 100-150 पॅकेज वितरीत करू शकतो. पॅकेज वितरणासाठी डिलिव्हरी बॉला कंपनीकडून 15-20 रुपये मिळतात. म्हणजेच, अशा प्रकारे तो एका महिन्यात 60 हजार ते 70 हजार रुपयांपर्यंत काम करू शकतो.

आपणाला या जॉबसाठी अर्ज करायचा असेल तर आपण त्यासाठी दोन प्रकारे अर्ज करू शकता. आपण एकतर अ‍ॅमेझॉनच्या कोणत्याही केंद्रास भेट देऊ शकता आणि तेथे नोकरीसाठी अर्ज करू शकता किंवा आपण घरून ऑनलाइन अर्ज करू शकता. ऑनलाईन अर्ज करण्यासाठी तुम्हाला अ‍ॅमेझॉनच्या या लिंकवर https://logolog.amazon.in/applynow वर क्लिक करावे लागेल आणि त्याच्या वेब पेजवर जावे लागेल.

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here