तनिष्क, रिलायंस ज्यूल्ससारखे ज्वेलरी ब्रँड देताहेत मोठ्या ऑफर्स; सोने खरेदीपूर्वी नक्कीच घ्या जाणून

मुंबई :

दिवाळीच्या मुहूर्तावर अनेक लोक सोने खरेदी करत असतात. सोने खरेदी करणे, हे धनत्रयोदशी, दिवाळीच्या मुहूर्तावर शुभ मानले जाते. आता ज्वेलरी क्षेत्रातील अनेक ब्रँड दिवाळीच्या निमित्ताने ऑफर्स घेऊन आले आहेत. जाणून घेऊयात त्यांच्या ऑफर्स :-  

मालाबार गोल्ड एंड डायमंड्स :- तुम्ही जेवढे सोने खरेदी कराल तेवढी चांदी तुम्हाला मोफत मिळेल. हिरा दागिन्यांच्या खरेदीवर डायमंड वैल्यूवर 20 टक्के सूट आहे. याशिवाय एसबीआय क्रेडिट कार्डवरून केलेल्या खरेदीवर 5 टक्के अतिरिक्त कॅशबॅक देण्यात येत आहे. कंपनीच्या ऑफरचा लाभ केवळ 15 नोव्हेंबर 2020 पर्यंत मिळू शकेल.

तनिष्क :-

सोन्याचे दागिने तयार करण्याच्या शुल्कावर आणि डायमंडच्या दागिन्यांच्या किंमतीवर तनिष्क 25 टक्क्यांपर्यंत सूट देत आहे. याबद्दल अधिक माहिती जवळच्या तनिष्क शोरूममधून मिळू शकते.

रिलायंस ज्यूल्स :-

सोन्याचे दागिने व सोन्याच्या नाण्यांच्या खरेदीवरील मेकिंग चार्जमध्ये 30 टक्के सवलत देत आहे. डायमंड ज्वेलरी इनव्हॉईस मूल्यावर 30 टक्क्यांपर्यंत सूट आहे. कंपनीची ही ऑफर 16 नोव्हेंबर 2020 पर्यंत वैध आहे.

सेनको गोल्ड एंड डायमंड्स :-

सोन्याचे दागिने तयार करण्यासाठी लागणाऱ्या खर्चावर 25 टक्के सूट आहे. डायमंड ज्वेलरीच्या मेकिंग चार्जवर 100 टक्के आणि प्लॅटिनम ज्वेलरीच्या मेकिंग चार्जवर 25 टक्के सूट आहे. याशिवाय एचडीएफसी बँकेच्या डेबिट / क्रेडिट कार्डद्वारे खरेदी केल्यास 5% कॅशबॅक देण्यात येईल, त्यासाठी किमान 25000 रुपये खरेदी करणे आवश्यक आहे. कॅशबॅक जास्तीत जास्त 4000 रुपये असेल. ही ऑफर 15 नोव्हेंबरपर्यंत लागू आहे आणि केवळ वेबसाइटवरून ऑनलाइन खरेदीसाठी आहे.

सेनको गोल्ड एंड डायमंड्सच्या दुकानात लागू असलेल्या ऑफर्स :- सोन्याच्या दागिन्यांवर प्रति 10 ग्रॅम 3000 रुपयांची सूट आहे, तर डायमंड ज्वेलरीमध्ये 25 टक्क्यांपर्यंत सूट मिळत आहे. डायमंड ज्वेलरीवरही इंटरेस्ट फ्री ईएमआय आणि विनामूल्य विमा देण्यात येत आहे.

PC ज्वैलर्स :-

सध्या डायमंड ज्वेलरी आणि सोन्याच्या दागिन्यांचा मेकिंग चार्जवर 30 टक्क्यांपर्यंत सूट आहे. कोटक महिंद्रा बँक आणि आरबीएल बँकेच्या डेबिट आणि क्रेडिट कार्डच्या माध्यमातून खरेदीवर 5% कॅशबॅक देण्यात येत आहे, त्यासाठी किमान खरेदी 30000 रुपये असावी. कॅशबॅक जास्तीत जास्त 5000 रुपये असेल. इंडसइंड बँकेच्या क्रेडिट कार्डद्वारे केलेल्या खरेदीवर 5% कॅशबॅक देखील उपलब्ध आहे.  

जॉय अलूकास :-

जॉय अलुकास १ लाख रुपये किंवा त्याहून अधिक किंमतीचे डायमंड / अनकट डायमंड ज्वेलरी खरेदीवर १ ग्रॅम सोन्याचे नाणे विनामूल्य देत आहे. त्याचबरोबर केरळ वगळता 50000 किंवा त्याहून अधिक किंमतीच्या सोन्याचे दागिने खरेदी केल्यास 200 मिलीग्रॅम सोन्याचे नाणे विनामूल्य मिळत आहे. केरळमध्ये 1 लाख रुपये किंवा त्याहून अधिक किंमतीच्या सोन्याच्या दागिन्यांच्या खरेदीवर 200 मिलीग्राम सोन्याचे विनामूल्य पैसे मिळत आहेत.

जर कोणी एसबीआय क्रेडिट कार्डवर दागिने विकत घेत असेल तर त्यांना 5% कॅशबॅक मिळेल, यासाठी किमान 25000 रुपयांची खरेदी आवश्यक आहे. जास्तीत जास्त कॅशबॅक 2500 रुपये प्रति क्रेडिट कार्ड असेल. या ऑफर 15 नोव्हेंबरपर्यंत वैध आहेत.

PC चंद्रा ज्वैलर्स :-

धनतेरसवर पीसी चंद्र ज्वेलर्स डायमंड ज्वेलरी खरेदीवर डायमंड आणि स्टोनच्या किंमतीवर 12 टक्के सूट देत आहे. ज्वेलरी मेकिंग चार्जवर 25 टक्के सवलत आहे. सोन्याच्या दागिन्यांच्या बाबतीत प्रति ग्रॅम सोन्यावर 100 रुपयांची सूट देण्यात येत आहे. याशिवाय १०,००० किंवा त्याहून अधिक किंमतीचे दागदागिने खरेदी केल्याबद्दल चांदीचा नाणे मिळण्याची संधी आहे. परंतु या ऑफरचा लाभ घेण्यासाठी आपल्याला घाई करावी लागेल कारण ही ऑफर केवळ 13 नोव्हेंबर 2020 पर्यंत वैध आहे.

संपादन : स्वप्नील पवार

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here