नगर शहरात राष्ट्रवादी आमदार आणि कॉंग्रेस जिल्हाध्यक्षांमध्ये जुंपली; झाला दगाफटक्याचा प्रकार, पहा व्हिडीओ

अहमदनगर :

राज्यात जरी कॉंग्रेस आणि राष्ट्रवादी एकत्र सत्तेत असली तरी स्थानिक राजकारण वेगळ्याच समीकरणावर चालत असते. नगर जिल्हा हा वेळोवेळी स्थानिक राजकारण चव्हाट्यावर आणत राज्यस्तरीय पक्षनेत्यांना तोंडावर पाडत असतो. पारनेर शिवसेना नगरसेवक प्रकरण अजूनही ताजे असताना एक नवे प्रकरण समोर आले आहे. कॉंग्रेसचे शहर जिल्हाध्यक्ष किरण काळे यांच्यासोबत नगर शहराचे राष्ट्रवादी पक्षाचे आमदार संग्राम जगताप यांच्या कार्यकर्त्यांनी दगा-फटक्याचा प्रयत्न केल्याची घटना समोर आली आहे. यावरून किरण काळे यांनी राष्ट्रवादीचा गुंड आमदार संग्राम अरुण जगताप याच्या दहशतीपुढे कॉंग्रेस कदापि झुकणार नाही, असे म्हणत हल्लाबोल केला.

नेमका काय घडला प्रकार :-

काळे हे आपल्या कार्यकर्त्यांसह नगर शहर पक्ष कार्यालयातून बाहेर पडले असता एका इसमाने येऊन त्यांना अचानकपणे शिवीगाळ सुरु केली. ‘आमच्या संग्राम भैय्याला नडतो का? थांब, तुझ्याकडे पाहतो आता आणि तुझा कार्यक्रमच लावतो’, असे म्हणत धमकावले. तेवढ्यातच काही अजून गुंड तेथे आले. यात अंकुश मोहिते जो जगतापांचा कार्यकर्ता आहे. तोही होता. आजवर त्याने अनेक व्यापाऱ्यांना छळले असल्याचेही काळे यांनी सांगितले.

या घटनेनंतर पुन्हा दमबाजी करण्याचे काम केले तर मी त्याचा कडवा प्रतिकार करेल असेल त्यांनी सांगितले. काळे हे मंत्री बाळसाहेब थोरात तसेच युवक कॉंग्रेसचे अध्यक्ष सत्यजित तांबे यांचे निकटवर्तीय समजले जातात.    

#राष्ट्रवादीचा_गुंड_आमदार_संग्राम_अरुण_जगताप_याच्या_दहशतीपुढे_काँग्रेस_कदापि_झुकणार_नाही – काँग्रेस शहर जिल्हाध्यक्ष #किरण_काळे आम्ही काँग्रेस कार्यकर्ते हे छत्रपती शिवाजी महाराज, शाहु-फुले-आंबेडकर यांच्या विचारांना मानणारे कार्यकर्ते आहोत.

Posted by Ahmednagar Congress on Sunday, October 18, 2020

संपादन : विनोदकुमार सूर्यवंशी

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here